Cầu dao aptomat CB Wifi Tuya 40A 2 Pha Điều Khiển Bằng Điện Thoại KTS-CB40A2p
Đánh giá: Xem đánh giá (Có 0 đánh giá)
Điện áp: 220V ~ 50Hz. Công suất chịu tải: 40A – 63A – 80A - Bật/tắt cả 2 cực đảm bảo an toàn điện. - Bảo vệ chống quá tải, ngắn mạch điện. - Có cần gạt bật/tắt điện ngay trên aptomat. - Wifi: 2.4Ghz IEEE 802.11b/g/n. - Hỗ trợ điều khiển bằng giọng nói qua trợ lý ảo Alexa, Google Assistant. - App Tuya, Smart Life hỗ trợ hệ điều hành IOS và Android.
Mã hàng: KTS-CB40A2p
Tình trạng kho hàng: Còn hàng
Tình trạng sản phẩm:
Bảo hành: 01 Tháng
Thương hiệu: TUYA
Xuất xứ:
Giá bán: 800.000 đ
Số lượng
- 1 +
Mô tả sản phẩm Thông số kỹ thuật Tài liệu download Đánh giá Bài viết Sản phẩm kèm theo
Với dòng điện định mức lên đến 63A có thể sử dụng để Đóng/Mở nguồn điện dân dụng hoặc công nghiệp. Chế độ tự động ngắt nguồn điện khi quá tải. Sử dụng an toàn và tiện lợi.
TÍNH NĂNG NỔI BẬT CỦA CB WIFI ĐIỀU KHIỂN TỪ XA KTS-CB40A
– Có cần gạt bật/tắt bằng tay ngay trên aptomat.
– Bảo vệ quá tải, ngắn mạch như aptomat thông thường.
– Linh kiện chất lượng, chịu tải lớn, hoạt động bền bỉ.
– Có thể lắp đặt trên thanh ray của tủ điện.
– Hỗ trợ theo dõi trạng thái thiết bị và kiểm soát kịp thời qua APP.
– Hỗ trợ hẹn giờ bật/tắt, đếm ngược thời gian.
– Hỗ trợ chia sẻ thiết cho người dùng khác trong gia đình cùng sử dụng.
– Hỗ trợ điều khiển bằng giọng nói qua trợ lý ảo Alexa, Google Assistant.
Thông số kỹ thuật:
– Điện áp: 220V ~ 50Hz.
– Công suất chịu tải: 40A – 63A – 80A
– Bật/tắt cả 2 cực đảm bảo an toàn điện.
– Bảo vệ chống quá tải, ngắn mạch điện.
– Có cần gạt bật/tắt điện ngay trên aptomat.
– Wifi: 2.4Ghz IEEE 802.11b/g/n.
– App Tuya, Smart Life hỗ trợ hệ điều hành IOS và Android
– Có thể gắn thanh din-rail lắp tủ điện.
– Trọng lượng: 300g.
Thông số kỹ thuật
Tài liệu download
Đánh giá
avatar
Đánh giá:
Bài viết liên quan
Siêu Sale Giảm Giá Tất Cả Sản Phẩm Lên Đến 40% Khi Mua Hàng Online